¢lüß ¶=¶ëø...
Cần 1 thợ cao tay về Photoshop để làm baner riêng cho club


...... Hixx.. 1 mình Bo làm hông xuể......

thể lệ tuyển chọn cho chức hiệu " PS diễn đàn" là mọi người ai PS đc :
1 baner có pixels 832 x 320
1 theme có pixels 1024 x 768

ai làm đẹp hơn ý nghĩa và độc đáo cho ngôi nhà Heo chúng taz tuyễn người đó....

và sẽ có 1 BOX riêng dành cho người này quãn lý....
Và 1 người sữ dụng thành thào diễn đàn để điều hành cùng Bo..
Iu member Heo nhìu lắm lắm..
CHUXX..



Mọi chi tiết liên hệ YH : chiecquanxikhacten_anhvaem@yahoo.com.vn

------------------------------------------
[Heo]_BoBo_
Thank's

¢lüß ¶=¶ëø...

º•¤☼Fämïiÿ ¶=¶ëø☼¤•º
Trang ChínhGalleryĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 78 người, vào ngày Wed May 04, 2011 6:43 am
Latest topics
» Báo Danh Tại Đây....
Thu Jun 28, 2012 6:17 pm by

» siêu mẫu khoe đừng cong quyến rũ.....
Thu Jun 28, 2012 6:01 pm by

» Những câu trả lời "cười ra nước mắt" của học sinh
Wed May 30, 2012 7:30 pm by

» [Heo]_polao_ xin ra mắt
Tue May 22, 2012 7:36 pm by

» 1 ngay` di choi disneyword cua? AnDy
Wed May 09, 2012 6:59 pm by

» day^ la` nguoi` ban dau` tien khi AnDy den' Mi~
Mon May 07, 2012 7:45 pm by

» pe" zUn^^ hi`hi`
Mon Apr 30, 2012 1:10 pm by

» ANdy cùng zợ chém zó tập 2
Mon Apr 30, 2012 12:51 pm by

» Mot. dam" tang khong co' hau^.
Mon Apr 30, 2012 12:25 pm by


 Chủ đề   Trả lời   Tác giả   Xem   Bài gửi sau cùng 
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời   0 [Heo]_Pubu_ 399 on Mon Jan 04, 2010 9:19 am
[Heo]_Pubu_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
27 [Heo]_polao_ 1020 on Tue May 22, 2012 7:36 pm
(Heo)WendDy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới
¶«e¶v¶-ღ† ღ †ღ-ñ¶ø
 
6 [heo]zUn 699 on Mon Apr 30, 2012 1:10 pm
(Heo)WendDy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
25 [Heo]_MiSu_ 1199 on Sun May 08, 2011 4:34 pm
[Heo]_Kjng_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   9 ng0k.93 610 on Sun Apr 03, 2011 7:53 am
[Heo]_Kjng_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   8 [Heo]_Pubu_ 493 on Tue Dec 28, 2010 11:25 am
[Heo]_Pon_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   9 [Heo]_Danly_ 990 on Mon Nov 22, 2010 10:44 pm
[Heo]_shu_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
25 [Heo]_PazBy_ 1085 on Sun Nov 14, 2010 8:06 am
ng0k.93 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
25 [Heo]_Cheo_ 1267 on Sat Oct 30, 2010 1:18 pm
[Heo]_AnDy_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3]
65 [Heo]_Yuna 2131 on Thu Oct 28, 2010 10:38 am
[Heo]_AnDy_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   10 [Heo]_Pubu_ 447 on Wed Oct 27, 2010 8:16 pm
[Heo]_Pubu_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   14 [Heo]_AnDy_ 642 on Mon Oct 11, 2010 1:45 am
[Heo]_shu_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
37 [Heo]_Pubu_ 1314 on Wed Aug 25, 2010 7:25 am
[Heo]_AnDy_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2, 3]
58 [Heo]_Pubu_ 1822 on Thu Jul 01, 2010 9:19 pm
[Pig]Zero Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   23 [Heo]_Pubu_ 956 on Tue Jan 19, 2010 7:23 am
[Heo]_Pubu_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới   16 [Heo]_Pubu_ 789 on Mon Jan 11, 2010 8:00 am
[Heo]_Quay Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới  
[ Chuyển đến trangChuyển đến trang: 1, 2]
26 [Heo]_Mas_ 811 on Fri Jan 01, 2010 6:59 pm
[Heo]_Quay Xem bài viết sau cùng
  Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:ông Trùm + Bà Trùm
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý